Speed control motor 25W 4IK25RGN-C
Model: 4IK25RGN-C
Công suất: 25W
Điện áp motor: 1 Pha 220V, 50Hz
Tỷ số truyền: 1/3 đến 1/200
Motor điều chỉnh tốc độ
Bảo hành: 12 Tháng
Nhận báo giá
Speed control motor 25W 4IK25RGN-C là motor giảm tốc công suất 25w có thể chỉnh tốc độ với các model:  4IK25RGN-A, 4IK25RGN-H, 4IK25RGN-E, 4IK25RA-C, 4IK25RA-A, 4IK25RA-H, 4IK25RA-E.
MÔ TƠ GIẢM TỐC MINI 25W
ĐẦU GIẢM TỐC GẮN VỚI MOTOR GIẢM TỐC MINI SPEED CONTROL MOTOR 25W 4IK25RGN-C LÀ: